Bộ nguồn 24VDC 30W DPS-30S-24 Hanyoung Nux
- Mã hàng: DPS-30S-24
- Thương hiệu: Hanyoung Nux (Hàn Quốc)
- Sản xuất tại: Indonesia
- Kiểu lắp đặt trên ray nhôm
- Điện áp đầu vào: 120 – 240VAC
- Điện áp đầu ra: 24VDC – 30W
1. CÁCH CHỌN MÃ HÀNG DPS
2. Chức năng
Điều chỉnh điện áp ngõ ra
Điện áp đầu ra có thể được điều chỉnh bằng cách điều chỉnh biến trở bên trong sản phẩm.
(hơn ±5 % so với mức điện áp ngõ ra định mức )